Nhà Sản phẩmDụng cụ kiểm tra quang học

Dụng cụ kiểm tra quang thông minh MINI Fibre OTDR Multimode tích hợp trong OPM VFL

Chứng nhận
Trung Quốc SHAANXI JIZHONG ELECTRONICS SCIEN-TECH CO.,LTD. Chứng chỉ
Trung Quốc SHAANXI JIZHONG ELECTRONICS SCIEN-TECH CO.,LTD. Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Dụng cụ kiểm tra quang thông minh MINI Fibre OTDR Multimode tích hợp trong OPM VFL

Dụng cụ kiểm tra quang thông minh MINI Fibre OTDR Multimode tích hợp trong OPM VFL
Dụng cụ kiểm tra quang thông minh MINI Fibre OTDR Multimode tích hợp trong OPM VFL Dụng cụ kiểm tra quang thông minh MINI Fibre OTDR Multimode tích hợp trong OPM VFL

Hình ảnh lớn :  Dụng cụ kiểm tra quang thông minh MINI Fibre OTDR Multimode tích hợp trong OPM VFL

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: JIZHONG
Chứng nhận: CE,ROHS
Số mô hình: TWH-1625
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 520~760
chi tiết đóng gói: 200mm (Chiều dài) × 130mm (Chiều rộng) × 98mm (Chiều cao)
Thời gian giao hàng: Phụ thuộc
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, L / C, T / T
Khả năng cung cấp: 1000 CÁI / Tháng

Dụng cụ kiểm tra quang thông minh MINI Fibre OTDR Multimode tích hợp trong OPM VFL

Sự miêu tả
Tên sản phẩm: MINI Smart Multimode Fiber OTDR Kiểu: OTDR sợi quang
VFL: 10mW (Tùy chọn) OPM: Hỗ trợ (tùy chọn)
Cổng thông tin: USB mini Giao diện USB: Đúng
Khả năng lưu trữ: 100 mặt hàng Thời gian làm việc: Chế độ chờ> 15 giờ , Kiểm tra> 8 giờ
Điểm nổi bật:

Dụng cụ kiểm tra quang OTDR

,

OTDR sợi quang VFL MINI

,

OTDR sợi quang OPM MINI

MINI Smart Multimode Fiber OTDR được tích hợp trong OPM VFL cho các thiết bị kiểm tra quang học

 

 

 

MINI Smart Multimode Fiber OTDR Sự miêu tả

 

 

Fiber OTDR # TWH-1625 là một loại công cụ phụ trợ, PON OTDR siêu tiết kiệm chi phí.Nó có thể thực hiện vị trí và phân tích lỗi trong mạng FTTH PON và mạng FTTX, có chức năng kiểm tra trực tuyến OTDR và ​​tìm lỗi thông qua bộ chia.Tương tự, nó có hiệu suất thuận tiện, nhanh chóng và đáng tin cậy trong việc lắp đặt và vận hành / bảo trì mạng quang, do đó giảm chi phí cho các dự án và nâng cao hiệu quả vận hành / bảo trì.Khả năng lặp lại tuyệt vời, cài đặt đơn giản hơn, hoạt động một nút và các chức năng VFL và OPM tích hợp đều có thể đếm được.

 

Các tính năng chính

  • Kiểm tra trực tuyến: Bước sóng 1625nm hoặc 1650nm có thể thực hiện kiểm tra trực tuyến mà không cần phá vỡ đường truyền tín hiệu quang.
  • Nó có thể dễ dàng tìm ra vị trí lỗi trong vùng chết và có thể xác định chính xác và nhanh chóng và kiểm tra mất mát, điểm đứt, bẻ cong macro và lỗi phản xạ bao gồm các sự kiện khoảng cách ngắn.
  • Trong quá trình kiểm tra và kiểm tra lỗi, TWH-1625 có thể xuyên qua hai tầng của bộ tách, N * N = 64 (2/4/8/16/32).
  • Nó có thể phân biệt giữa sự kiện suy giảm và sự kiện phản xạ.
  • PON OTDR này có thể lưu dữ liệu và in ra để lưu trữ.Dữ liệu thử nghiệm và ngày của dữ liệu có thể được lưu theo trình tự để thuận tiện cho việc bảo trì sau giai đoạn và thu hồi lưu trữ.
  • Hoạt động đơn giản bằng thao tác một phím với điều chỉnh điện áp tự động, điều chỉnh độ rộng xung tự động mà không cần cài đặt phức tạp.
  • Kích thước nhỏ: Trọng lượng nhẹ khoảng 450g, dễ mang theo và được xếp vào loại dụng cụ PON OTDR.
  • Chế độ cung cấp đa năng:

1) Pin sạc 3 x AA / 1,5V/above 1500mAH có thể tháo rời

2) Pin kiềm 3 x AA (Sử dụng khẩn cấp, không được đề xuất vì thời gian làm việc ngắn)

3) Cấp nguồn bằng cổng USB

  • Áo khoác cao su có độ đàn hồi cao được thiết kế chuyên dụng để bảo vệ tổng thể mà không lo bị rơi và chống mài mòn.

 

MINI Smart Multimode Fiber OTDRCác thông số kỹ thuật

 

Từ khóa Sản phẩm MINI Smart Multimode Fiber OTDR được tích hợp trong OPM VFL cho các thiết bị kiểm tra quang học
Thử nghiệm vùng chết ≤3m
Vùng chết của sự kiện phản xạ ≤10m
Vùng chết của sự kiện suy giảm ≤30m
Độ phân giải khoảng cách 1m
Chiều rộng xung 10ns-10us
Khoảng cách không chắc chắn ± (0,8m ± 0,01% * Khoảng cách kiểm tra ± Độ phân giải)
Ngưỡng mất mát > 0,8dB
Giải quyết mất mát 0,1dB
Kết nối FC / PC
Bước sóng được hỗ trợ OPM (850,1300,1310,1490,1550,1625) nm
VFL

10mw (tiêu chuẩn)

1mw, 5mw, 20mw (mục tùy chỉnh)

Khả năng lưu trữ 100 mặt hàng
Trưng bày Màn hình màu TFT 2,4 ”
Cổng thông tin USB mini
Nguồn cấp

5 # pin AA, pin có thể sạc lại,

cung cấp nguồn điện với đường USB

Thời gian làm việc Chờ> 15 giờ, thử nghiệm> 8 giờ
Kích thước (LxWxH) 210x 120x 55 mm (bao gồm vỏ bảo vệ)
Cân nặng Khoảng 450g
Nhiệt độ bảo quản -20 ~ +60 ℃, <90% RH
Nhiệt độ làm việc -10 ~ +50 ℃, <90% RH

 

Phụ kiện

Sự miêu tả Qty Nhận xét
Tổ chức 1  
Tay áo chống sốc Jelly 1  
Cáp USB 1 USB mini
Dây vá 3M 1 FC / PC-SC / PC
Đầu nối mặt bích 2 SC-SC, FC-SC
Ắc quy 3  
Bộ sạc 1 5V / 2A
Tăm bông sạch 1 Gói
Túi mềm 1  
Hướng dẫn sử dụng 1  
Đạt chứng chỉ 1  

Dụng cụ kiểm tra quang thông minh MINI Fibre OTDR Multimode tích hợp trong OPM VFL 0

 

 

 

 

Chi tiết liên lạc
SHAANXI JIZHONG ELECTRONICS SCIEN-TECH CO.,LTD.

Người liên hệ: Lynn

Tel: +86 18049633403

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)