Nhà Sản phẩmDụng cụ kiểm tra quang học

Bộ công cụ đo sợi quang 850nm 1310 1490 1550 1625nm FC SC SC

Chứng nhận
Trung Quốc SHAANXI JIZHONG ELECTRONICS SCIEN-TECH CO.,LTD. Chứng chỉ
Trung Quốc SHAANXI JIZHONG ELECTRONICS SCIEN-TECH CO.,LTD. Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ công cụ đo sợi quang 850nm 1310 1490 1550 1625nm FC SC SC

Bộ công cụ đo sợi quang 850nm 1310 1490 1550 1625nm FC SC SC
850nm 1310 1490 1550 1625nm FC SC Optical Power Meter Fiber Optic Tool Kit
Bộ công cụ đo sợi quang 850nm 1310 1490 1550 1625nm FC SC SC Bộ công cụ đo sợi quang 850nm 1310 1490 1550 1625nm FC SC SC Bộ công cụ đo sợi quang 850nm 1310 1490 1550 1625nm FC SC SC

Hình ảnh lớn :  Bộ công cụ đo sợi quang 850nm 1310 1490 1550 1625nm FC SC SC

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: JIZHONG
Chứng nhận: CE,ROHS
Số mô hình: TWH-G2020
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 28~35
chi tiết đóng gói: 200mm (Chiều dài) × 130mm (Chiều rộng) × 98mm (Chiều cao)
Thời gian giao hàng: Phụ thuộc
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, L / C, T / T
Khả năng cung cấp: 100 cái / tháng

Bộ công cụ đo sợi quang 850nm 1310 1490 1550 1625nm FC SC SC

Sự miêu tả
Tên sản phẩm: Máy đo công suất quang OPM trường hợp: Nhựa
Bước sóng: 850 1310 1490 1550 1625 Độ phân giải màn hình: 0,01dBm
Kết nối sợi quang: SC / FC / ST Kích thước (MM): 76 * 177,5 * 40
Điểm nổi bật:

Máy đo công suất quang SC 1625nm

,

Máy đo công suất quang 850nm SC

,

Bộ công cụ sợi quang 850nm

850 1310 1490 1550 1625nm Dụng cụ kiểm tra quang học OPM

 

 

Giải mã OPM

 

TWH-G2020 là đồng hồ đo điện PON, có thể kiểm tra sáu bước sóng khác nhau.Nó phù hợp cho việc kiểm tra và nghiệm thu kỹ thuật mạng quang và kiểm tra và bảo trì công việc quang mới.Nó có các đặc điểm của thiết kế cầm tay, trọng lượng nhẹ, kích thước nhỏ, thời gian chờ lâu, hoạt động đơn giản, v.v.

 

Tính năng của máy đo công suất quang

  • Phạm vi kiểm tra công suất: -70 ~ + 6dbm hoặc -50 ~ + 26dbm cho tùy chọn
  • Đầu nối quang phổ hỗ trợ đầu nối FC / SC / ST
  • Kiểm tra đa bước sóng: 850nm / 1300nm / 1310nm / 1490nm / 1550nm / 1625nm (có sẵn tùy chỉnh bước sóng)
  • Màn hình LCD màu phù hợp với các loại môi trường ánh sáng
  • Cài đặt giá trị tham chiếu miễn phí, dễ thiết lập giá trị ngưỡng
  • Áo khoác chống sốc và túi mềm thuận tiện để mang theo và cất giữ

 

Đặc điểm kỹ thuật OPM

 

Mô hình TWH-G2010 TWH-G2026
Phạm vi bước sóng (nm) 800 ~ 1700
Loại đầu dò InGaAs
Phạm vi kiểm tra 1,0mm
Phạm vi kiểm tra công suất -70 ~ + 10 -50 ~ + 26
Tính không chắc chắn 5%
Bước sóng tiêu chuẩn (nm) 850,1300,1310,1490,1550,1625
Độ phân giải màn hình 0,01dBm
Nhiệt độ làm việc -10 ~ + 60
Nhiệt độ bảo quản -25 ~ + 70
Thời gian tắt máy tự động (tối thiểu) 10
Nguồn cấp Pin 3AA (pin có thể sạc lại tùy chọn)
Thời gian làm việc liên tục của pin (h) 25 (3 * 1500mAh)
Kích thước (mm) 75 * 177,5 * 40
Nguồn cấp 5V2A
Trọng lượng (kg) 0,275

 

Bộ công cụ đo sợi quang 850nm 1310 1490 1550 1625nm FC SC SC 0

 

 

 

 

 

 

Chi tiết liên lạc
SHAANXI JIZHONG ELECTRONICS SCIEN-TECH CO.,LTD.

Người liên hệ: Lynn

Tel: +86 18049633403

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)